Thông tin mô tả
Giá
Gần
Vị trí: Vĩnh Phú 38,
- Quy mô: 1
+ 3.273m.
+ 18 tầng, 1 tầng hầm, 2 tầng thương mại,
+ Thiết kế
- Căn 53
- Căn 53
- Căn 61
- Căn 65
Thiết kế tất cả 100
Hỗ trợ xem nhà thực tế tại công trình.
Giá: 1,19 Tỷ
Diện tích: 53 m2
Giá/m2: 22,45 Triệu/m2
896374
Mua bán
Giá
Gần
Vị trí: Vĩnh Phú 38,
- Quy mô: 1
+ 3.273m.
+ 18 tầng, 1 tầng hầm, 2 tầng thương mại,
+ Thiết kế
- Căn 53
- Căn 53
- Căn 61
- Căn 65
Thiết kế tất cả 100
Hỗ trợ xem nhà thực tế tại công trình.
Lê Hoa
Đường Vĩnh Phú 10, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương
3,5 tỷ
59 m2
Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương
2,8 tỷ
45 m2
3,917978 tỷ
62,9900016784668 m2
QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương
2,4498 tỷ
60,65999984741211 m2