Thông tin mô tả
NHÀ ĐẸP GIÁ RẺ MỚI RA LÒ
Bán nhà
Mã căn: R1.0212A01 thuộc tòa Zenpark,
+ Giá full cả nội thất: 3,099
+
+ Xem nhà
+ Cho thuê/vào ở đc luôn.Nội thất mới làm xong,sang xịn mịn.Ảnh chụp thật 100%
+ Hướng
+ Có hỗ trợ vay làm sổ nhanh
Giá: 3,1 Tỷ
Diện tích: 49,099998474121094 m2
Giá/m2: 63,14 Triệu/m2
1020399
Mua bán
NHÀ ĐẸP GIÁ RẺ MỚI RA LÒ
Bán nhà
Mã căn: R1.0212A01 thuộc tòa Zenpark,
+ Giá full cả nội thất: 3,099
+
+ Xem nhà
+ Hướng
+ Có hỗ trợ vay làm sổ nhanh
Nguyễn Phương Nhung
Đường 333, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Thỏa thuận
72 m2
Huyện Gia Lâm, Hà Nội
112 triệu
105 m2
Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
7,4 tỷ
60 m2
Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội
4,8 tỷ
79 m2