Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Bất Động Sản Khác năm 2026

      Có 3.385 Bất động sản khác đang giao dịch mua bán

      HOÀNG ĐẠO THÀNH 43M2 - Ô TÔ QUA NHÀ - NGÕ THÔNG - MỖI TẦNG 1 PHÒNG - KINH DOANH

      14.45 tỷ 43 m2 335,93 triệu/m2
      Nhà đẹp khu Hoàng Đạo Thành - vị trí cực thuận tiện - ngõ thông thoáng - ô tô chạy qua nhà, cách điểm ô tô tránh chỉ khoảng 10m, gần bãi gửi xe nên di...
      Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cắt lỗ CCMN Nguyễn Trãi 58m, 7 tầng thang máy, 11 phòng KK nội thất đẹp, DT 800tr, 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 58 m2 198,28 triệu/m2
      TX10 Cần bán căn căn hộ chung cư mini đường Nguyễn Trãi 58m như sau:  + Vị trí nhà cực kỳ đắc địa, ngay đầu phố Nguyễn Trãi đoạn ngã 4...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Bcons Green Topaz Giá 2.450 bao thuế phí

      2.46 tỷ 51,3 m2 47,76 triệu/m2
      🔥 bán nhanh BCONS CITY - THÁP GREEN TOPAZ 🔥✅ Vị trí tầng Trung, View đẹp, Thoáng mát✅ DT: 51.3 mét vuông, 2  phòng ngủ - 2  phòng vệ ...
      Đường Thống Nhất, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán toà nhà Cô Bắc, Quận 1, 7x38m, 1 hầm + 9 tầng, dòng tiền 320tr/t, giá 128 tỷ

      128 tỷ 226 m2 566,38 triệu/m2
      Bán toà nhà Cô Bắc, Q. 1 - Vị trí trung tâm Q. 1, gần Grand Manhattan – Dòng tiền sẵn 320 tr/tháng- DT khuôn đất: 7m × 38m- DT công nhận: 226m²- Kết cấu: 1...
      Đường Cô Bắc, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán CCMN Minh Khai 51M, 3 bước ra ô tô , 7 tầng Thang máy, 15 phòng KK, 2 thoáng, PCCC xịn, 16TỶ

      16 tỷ 51 m2 313,73 triệu/m2
      HB24 BÁN CCMN phố Minh Khai (bán căn hộ mini phố Minh Khai) DT 51m như sau: + Vị trí nhà đẹp, MT rộng, ngõ oto, thông, 3 bước ra oto, 2 thoáng. +...
      Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán xưởng KCN Nhơn Trạch 30.000m2 đã đóng tiền 1 lần

      197 tỷ 30000 m2 6,57 triệu/m2
      X423 Bán xưởng khu công nghiệp Nhơn Trạch 30.000  mét vuông chì 7,5 tr đô_DT : 30.000  mét vuông_DT xưởng và văn phòng 21.000  mét ...
      Đường Trần Phú, Xã Long Thọ, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán xưởng mới xây 2 tầng khu công nghiệp Hố Nai 3

      198 tỷ 13500 m2 14,67 triệu/m2
      X505 ( cập Nhật giá)Bán xưởng khu công nghiệp Trảng Bom Đồng Nai 13.500  mét vuôngDT : 13.500  mét vuôngDTXD 17.000  mét vuông_Trạm điện...
      Đường Quốc lộ 1A, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán CCMN Định Công Thượng 42m, ô tô đỗ, 7T thang máy, 12PKK, 2 thoáng, ngõ thông, PCCC xịn 11.8 tỷ

      11.8 tỷ 42 m2 280,96 triệu/m2
      TX82 Cần bán CCMN phố Định Công Thượng (bán căn hộ mini phố Định Công Thượng) DT 42m như sau: + Vị trí nhà cực kỳ đắc địa, oto đỗ cửa, 2 thoáng...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Quỹ đất hiếm 2 sổ liền kề - Phan Chu Trinh - Đà Lạt

      62 tỷ 696,33 m2 89,04 triệu/m2
      Phan Chu Trinh – P.9 – TP. Đà LạtKDC hiện hữu, an ninh, cách trung tâm chỉ vài ph di chuyển🏡 Tổng DT: khoảng700 mét vuông (2 sổ liên kế – full đất...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán CCMN Kim Mã 60M, lô góc, gần phố, 19 phòng KK, thang máy, MT 5.5m, sổ vuông, DT 1 tỷ, 17.5 tỷ

      17.5 tỷ 60 m2 291,67 triệu/m2
      BD110 BÁN CCMN KIM MÃ 60M, LÔ GÓC, GẦN PHỐ, 19 PKK THANG MÁY, MT 5.5M,SỔ VUÔNG, DT 1 tỉ, 17.5 tỉ+ Vị trí cực VIP, LÔ GÓC 3 THOÁNG, ngõ đẹp cực gần phố,...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Siêu rẻ CCMN Minh Khai 72m2 7tầng thang máy, lô góc gần phố, 17PKK nội thất VIP, PCCC chuẩn, 17 tỷ

      17 tỷ 72 m2 236,12 triệu/m2
      HB25 Siêu phẩm chung cư dịch vụ phố Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, DT 72 mét vuông, xây 7 tầng, MT 4m, thiết kế hiện đại, tối ưu khai thác cho...
      Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Siêu phẩm CHDV Hồng Mai 52m, oto 30M, 7T thang máy, 15PKK nội thất VIP, 2 thoáng, DT 900TR, 16.2 tỷ

      16.2 tỷ 52 m2 311,54 triệu/m2
      HB24SIÊU PHẨM căn hộ dịch vụ HỒNG MAI 52M, ÔTÔ 30M, 7T THANG MÁY, 15PKK NỘI THẤT VIP, 2 THOÁNG, DT 900TR, 16.2 tỉ🔥 SIÊU PHẨM căn hộ dịch vụ HỒNG MAI...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán cây xăng dầu, trạm đừng nghỉ có mặt đường 1A view biển Ninh Thuận

      43 tỷ 10000 m2 4,3 triệu/m2
      Vị trí ngay điểm kết nối với cảng quốc tế Trung Nam Cà Ná.DT đất 10.000m2 bám hai bên mặt đường QL 1A dài 150m.Hiện trạng có đầy đủ hệ thống trạm dừng nghỉ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Cà Ná, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận

      Khu vực trung tâm Cam Lâm chỉ từ 8,5tr/km² bạn đã sở hữu ngay một ô đất cách ga Suối Cát chỉ 600m

      1.15 tỷ 135 m2 8,5 triệu/m2
      Phân khu Phát Tài 8 - nằm ở xã Cam Hiệp - DT 135m - 300m/lô; - MT 5m - 6,85m - Mặt đường nhựa 13m ( lòng đường 7m, vỉa hè mỗi bên 3m ) -...
      Đường Đồng Bà Thìn - Suối Cát, Xã Cam Hiệp Nam, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán toà CHDV Thạch Thị Thanh Quận 1, 7,2x14m, 4 tầng, 6 phòng, có dòng tiền, giá 43 tỷ

      43 tỷ 80 m2 537,5 triệu/m2
      Bán toà căn hộ chung cư dịch vụ Thạch Thị Thanh – Tân Định, Q. 1 | đối diện công viên Lê Văn Tám📍 Vị trí đắc địa ngay trung tâm Q. 1, đối diện công viên...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố mặt tiền Nguyễn Văn Đậu, 7.2x16m, 6 tầng, thang máy, 31 tỷ

      31 tỷ 97 m2 319,59 triệu/m2
      Bán căn nhà phố MT Nguyễn Văn Đậu, P. 11, Q. Bình Thạnh, TP.HCM. Khu tập trung nhiều tòa nhà văn phong TTTM.Lề đường rộng.- Cung đường thương hiệu nối các...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán building Thạnh Mỹ Lợi, 320m², 7 tầng, văn phòng đẹp, giá 180 tỷ

      180 tỷ 320 m2 562,5 triệu/m2
      Bán Building Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lơi, Đường Số 63 – Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức | building chuẩn khai thác📍 Nằm trong KĐT Huy Hoàng – Thạnh Mỹ Lợi, khu vực...
      Đường Số 63, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán khách sạn Bùi Thị Xuân Quận 1, 22 phòng, 1 hầm 10 lầu, 71m², giá 86 tỷ

      86 tỷ 71 m2 1211,27 triệu/m2
      Bán hotel MT Bùi Thị Xuân – Q. 1 | lõi du lịch – khai thác mạnh📍 Nằm ngay trung tâm Q. 1, khu phố du lịch – hotel sầm uất, gần Bến Thành, Phạm Ngũ Lão. Khu...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Bất động sản khác tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Bất động sản khác với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Bất động sản khác cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Bất động sản khác có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!