Thông tin mô tả
Cần
+
+ 9 phòng Trọ đang cho thuê thu nhập 13
+ Nhà trọ nằm ngay
+
Giá: 790 Triệu
Diện tích: 200 m2
Giá/m2: 3,95 Triệu/m2
992325
Mua bán
Cần
+
+ 9 phòng Trọ đang cho thuê thu nhập 13
+ Nhà trọ nằm ngay
+
Nhat Tran
Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
1,2 tỷ
70 m2
Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
61 m2
Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
840 triệu
100 m2
Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
259 m2