Thông tin mô tả
Chính chủ gửi bán nhà kho cách đường Bùi Trọng Nghĩa 500m đường xe tải vào tận kho, kho xây dựng có 1 phòng làm việc và 11 phòng sinh hoạt chung.
Giá: 3,8 Tỷ
Diện tích: 187 m2
Giá/m2: 20,32 Triệu/m2
961123
Mua bán
Khacdung
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,8 tỷ
100 m2
Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
3,2 tỷ
77 m2