Thông tin mô tả
X46.
Bán nhà xưởng SX
- DT: 20*35 tổng DT 700
- Đường 10m chưa tính vỉa hè.
- Kết cấu: Xây dựng thông xuốt có 2 cấu trục 5T, văn phòng &
- Giá: 8,6
Giá: 8,6 Tỷ
Diện tích: 700 m2
Giá/m2: 12,29 Triệu/m2
967213
Mua bán
X46.
Bán nhà xưởng SX
- DT: 20*35 tổng DT 700
- Đường 10m chưa tính vỉa hè.
- Giá: 8,6
Trọng Đông
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,8 tỷ
100 m2
Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
3,2 tỷ
77 m2