Thông tin mô tả
Chủ gửi bán kho
Ngang 12,6m dài 37m lô góc 2
Đường trước kho 10m. Đường nhựa cách
Đang cho thuê 18
Zá 13
Giá: 13 Tỷ
Diện tích: 468 m2
Giá/m2: 27,78 Triệu/m2
743953
Mua bán
Chủ gửi bán kho
Ngang 12,6m dài 37m lô góc 2
Đường trước kho 10m. Đường nhựa cách
Đang cho thuê 18
Zá 13
Longg Lê
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,8 tỷ
100 m2
Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
3,2 tỷ
77 m2