Thông tin mô tả
- Cần bán DT đất vs nhà xưởng
-
-
- Vị trí:
- Chỉ tính
- Có thu nhập thụ động..
- Gia chủ đang cho thuê 13tr/ 1 tháng.
-
Giá: 7,5 Tỷ
Diện tích: 650 m2
Giá/m2: 11,54 Triệu/m2
756231
Mua bán
- Cần bán DT đất vs nhà xưởng
-
-
- Vị trí:
- Chỉ tính
- Có thu nhập thụ động..
- Gia chủ đang cho thuê 13tr/ 1 tháng.
-
Nguyễn Tuấn Huy
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,8 tỷ
100 m2
Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
3,2 tỷ
77 m2