Bán khách sạn Nguyễn Thái Bình Tân Bình, dt 162m², dòng tiền 170tr/th, giá 75 tỷ

Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

Giá: 75 Tỷ

Diện tích: 162 m2

Giá/m2: 462,96 Triệu/m2

1056395

Mua bán

Thông tin mô tả

Bán hotel Nguyễn Thái Bình – P.4, Tân Bình | hotel dòng tiền gần sân bay

📍 Tọa lạc trên tuyến Nguyễn Thái Bình – khu vực sầm uất, kết nối nhanh sân bay Tân Sơn Nhất, Trường Sơn, Cộng Hòa và trung tâm thành phố.Sài Gòn. Khu vực có nhu cầu lưu trú và khai thác thương mại cao.

📐 Thông tin chi tiết

- DT: 6m × 27m

- Công nhận: 162  mét vuông

- Kết cấu: 8 tầng + sân thượng

💵 Dòng tiền hiện hữu- Đang cho thuê: khoảng170 tr/tháng

💰 giá: 75 tỉ khoảng 463 tr/m²

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Thông tin liên hệ

Hoàng Thành Đạt

Bán Bất động sản khác tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

Bất động sản cùng khu vực