Thông tin mô tả
Bán toà
📍 Vị trí nằm
-
- Kết cấu: 1 hầm, trệt, lửng 6 lầu, đều đúc kiên cố, 2 thang máy, 2 thang bộ và 1 thang vận chuyển hàng, toà xây dựng và hoàn công 10/2020 nên còn khá mới, máy lạnh âm tần,...
- Đang cho thuê
- Hướng:
💰
Giá: 152 Tỷ
Diện tích: 307 m2
Giá/m2: 495,11 Triệu/m2
1050340
Hoàng Thành Đạt
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2