Thông tin mô tả
Dãy trọ 2 tầng 2MT Hoà Minh 2 và Hoà Minh 3. Vị trí
DT 85,5
Giá 5ty690 còn
-
- Chuyên nhận ký gửi mua bán nhà & đất
- Nhận tìm nhà và đất theo yêu cầu của
- Hỗ Trợ giấy tờ
- Xin cảm ơn Quý cô chú
Giá: 5,69 Tỷ
Diện tích: 86 m2
Giá/m2: 66,16 Triệu/m2
1033381
Mua bán
Dãy trọ 2 tầng 2MT Hoà Minh 2 và Hoà Minh 3. Vị trí
DT 85,5
Giá 5ty690 còn
-
- Chuyên nhận ký gửi mua bán nhà & đất
- Nhận tìm nhà và đất theo yêu cầu của
- Hỗ Trợ giấy tờ
- Xin cảm ơn Quý cô chú
Nguyễn Thị Lý
Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
100 m2
Làng Vân, Phường Hòa Hiệp Bắc, TP. Đà Nẵng
9,028 tỷ
140 m2
Làng Vân, Phường Hòa Hiệp Bắc, TP. Đà Nẵng
6,9 tỷ
72 m2
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
375 m2