Thông tin mô tả
Cần bán căn
Trên lầu có 500
Giá 1.7
Tiện ích: Nằm ngay
Giá: 1,7 Tỷ
Diện tích: 25 m2
Giá/m2: 68 Triệu/m2
912957
Mua bán
Cần bán căn
Trên lầu có 500
Giá 1.7
Tiện ích: Nằm ngay
Tư Vấn Nhà Đất
Đường Dương Quảng Hàm, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
2,7 tỷ
35 m2
Đường 51, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
120000 m2
496/ Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
9,6 tỷ
58 m2
Đường Lê Quang Định, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP.HCM
1,8 tỷ
60 m2