Thông tin mô tả
Gia đình cần
- Đường LK 5 - 6, Bình Hưng Hòa B, Bình Tân.
-
- Tình trạng đang là xưởng
- Đang cho thuê: 60tr/th;
- Khách thiện chí
- HHMG: 1.5
Giá: 27 Tỷ
Diện tích: 768 m2
Giá/m2: 35,16 Triệu/m2
950722
Mua bán
Gia đình cần
- Đường LK 5 - 6, Bình Hưng Hòa B, Bình Tân.
-
- Tình trạng đang là xưởng
- Đang cho thuê: 60tr/th;
- Khách thiện chí
- HHMG: 1.5
Võ Thanh Bình
Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
1,68 tỷ
44 m2
Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
15,8 tỷ
292 m2
Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
52 m2
Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
28,5 tỷ
250 m2