Thông tin mô tả
Bán toà nhà
-
-
- Kết cấu: 1 hầm + 7 tầng, gồm 15 phòng
- Cho thuê thu nhập 110
- Nhà vị trí đẹp nằm trong khu vực trung tâm
Giá: 47 Tỷ
Diện tích: 99 m2
Giá/m2: 474,75 Triệu/m2
1010420
Mua bán
Bán toà nhà
-
-
- Kết cấu: 1 hầm + 7 tầng, gồm 15 phòng
- Cho thuê thu nhập 110
- Nhà vị trí đẹp nằm trong khu vực trung tâm
Hoàng Thành Đạt
Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
125 tỷ
190 m2
Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
36 m2
Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
179 tỷ
225 m2
Đường Cao Thắng, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
760 triệu
75 m2