Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Bất động sản khác tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 20 Bất động sản khác đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán tòa nhà Trương Văn Bang Cát Lái, hầm 5 tầng, hoàn công đủ, 298,2 m², giá 180 tỷ

      180 tỷ 289 m2 622,84 triệu/m2
      Bán toà nhà Trương Văn Bang – P. Cát Lái, Thành phố Hồ Chí Minh | building MT khu hành chính📍 Tọa lạc trên tuyến Trương Văn Bang – trục đường lớn và...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán tòa nhà Đồng Văn Cống Q2, 12x20m, 4 tầng, HĐT 110tr/tháng, giá 65 tỷ

      65 tỷ 240 m2 270,84 triệu/m2
      BÁN TÒA NHÀ ĐỒNG VĂN CỐNG, 12x20M, hợp đồngT 110TR, GIÁ 65 tỉ🏢 Vị trí: Đồng Văn Cống – P. Cát Lái (Thạnh Mỹ Lợi cũ), TP. Thủ Đức | building dòng tiền ổn...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán CHDV Thảo Điền, 8m × 25m, có hầm, 4 tầng, thu nhập 130tr/tháng, giá 77.5 tỷ

      77.5 tỷ 194 m2 399,49 triệu/m2
      BÁN căn hộ dịch vụ NGUYỄN VĂN HƯỞNG THẢO ĐIỀN, HẦM 3 LẦU, GIÁ 77.5 tỉ🏢  Nằm trên trục Nguyễn Văn Hưởng – Thảo Điền, TP. Thủ Đức | chung cư dịch vụ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán tòa nhà Nguyễn Văn Kỉnh Q2, hầm 7 lầu, 8m × 20m, giá 85 tỷ

      85 tỷ 160 m2 531,25 triệu/m2
      Bán toà nhà Nguyễn Văn Kỉnh – Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức | building hiện đại – khai thác tối ưu📍 Nằm tại trung tâm hành chính Thạnh Mỹ Lợi – khu vực phát...
      Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán building Thạnh Mỹ Lợi, 320m², 7 tầng, văn phòng đẹp, giá 180 tỷ

      180 tỷ 320 m2 562,5 triệu/m2
      Bán Building Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lơi, Đường Số 63 – Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức | building chuẩn khai thác📍 Nằm trong KĐT Huy Hoàng – Thạnh Mỹ Lợi, khu vực...
      Đường Số 63, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán Khách Sạn Đường 19 - Ngay Trần Não, 8x15m, 6 tầng, 22p, HĐT 100tr/th

      50 tỷ 109 m2 458,72 triệu/m2
      Bán hotel Q. 2, Đường 19 - Ngay Trần Não, P. An Khánh, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ)- DT: 8m x 15m. DTCN: 109.8 mét vuông- Hiện Trạng: 6 Tầng, gồm 22 phòng-...
      Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán CHDV An Khánh Quận 2 cũ, dt 10x29m, 10 phòng, dòng tiền 128tr/th, giá 72 tỷ

      72 tỷ 289 m2 249,14 triệu/m2
      Bán toà căn hộ dịch vụ đường số 12, P. An Khánh, TP. Thủ Đức – dòng tiền 128tr/th📍 Vị trí Khu vực tập trung đông người nước ngoài sinh sống, gần Trần...
      Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ dịch vụ đường số 6 Quận 2, 643m², 25 phòng, thu 220 tr/th, giá 79 tỷ

      79 tỷ 643 m2 122,87 triệu/m2
      bán ngay chung cư dịch vụ 25 phòng tại (Bình Trưng Tây, Q. 2 cũ), nay P. Bình Trưng, TP Thủ Đức – thu nhập 220 tr/tháng, giá chỉ 79 tỉ- Tổng DT đất:...
      Đường Số 6, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán tòa nhà Nguyễn Thanh Sơn, Thạnh Mỹ Lợi, 10x20m, 6 tầng nổi, HĐT 250tr/th, 125 tỷ

      125 tỷ 200 m2 625 triệu/m2
      Bán tòa nhà Nguyễn Thanh Sơn (P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2 cũ), P. Cát Lái, TP Thủ Đức. Vị trí đối diện căn hộ chung cư cao cấp Vista Verde và Uỷ Ban Nhân Dân...
      Đường Nguyễn Thanh Sơn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán tòa nhà 2mt khu 17.3ha An Khánh, vị trí VIP, 10x16m, giá 67 tỷ

      67 tỷ 160 m2 418,75 triệu/m2
      Bán tòa nhà 2 MT Đường A, Khu 17.3ha, P. An Khánh (trước đây P. Bình Khánh) – TP. Thủ Đức, vị trí chiến lược ngay trung tâm thành phố. Thủ Đức, kết nối...
      Phường An Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán tòa CHDV Thảo Điền, Đường Số 1, 1 hầm + 6 tầng, DT 243m2, 20 căn, 80 tỷ

      80 tỷ 243,7 m2 328,28 triệu/m2
      Bán tòa căn hộ căn hộ dịch vụ Thảo Điền ngay MT đường số 1, khu Làng Báo Chí, P. Thảo Điền, Thủ Đức.- DT đất 20x12m, DTCN 243.7m², trong đó nền thổ cư...
      Đường Số 1, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán toà nhà căn hộ dịch vụ, Thảo Điền, 6.9x22m đất, 6 tầng, 14 căn + shophouse

      43 tỷ 151,81 m2 283,27 triệu/m2
      Bán toà nhà chung cư dịch vụ - Thảo Điền TP. Thủ Đức- đc:  Đường Số 60, P. Thảo Điền, (Q. 2) TP. Thủ Đức- DT khuôn viên đất: 151,8 mét vuông...
      Đường Số 60, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán toà văn phòng góc 2MT Bát Nàn Q2, khu Mystery Hưng Thịnh, 569m2, 1 hầm + 6 tầng

      300 tỷ 569 m2 527,25 triệu/m2
      Bán toà văn phòng thuộc khu Mystery Hưng Thịnh, Q. 2, căn hộ góc 2 MT Bát Nàn + Đảo Kim Cương, view sông TP.HCM- DT đất: 569m² (28x21m)- Tổng DT sàn:...
      Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán tòa căn hộ dịch vụ Thảo Điền, 18 phòng, 1 hầm + 5 tầng, 10x25m đất

      65 tỷ 257 m2 252,92 triệu/m2
      Bán block dịch vụ Thảo Điền Q. 2, MT đường số 43, Thảo Điền, TP.HCM. Ví trí gần trường quốc tế Anh, Úc, Mỹ, Pháp, khu nhà hàng resort Thảo Điền village,...
      Đường 43, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán toà CHDV tại Thảo Điền, DT 107.5m2 ngang 10m, 4 tầng, view đẹp, đang cho thuê

      50 tỷ 107,5 m2 465,12 triệu/m2
      Cần bán nhanh Building căn hộ chung cư dịch vụ tại Thảo Điền, MT đường số, Thảo Điền, Tp Thủ Đức.- Có DT 10 x 10,7m Nở hậu nhẹ 10m. DT công nhận...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán tòa nhà căn hộ dịch vụ Thảo Điền, Nguyễn Văn Hưởng, 6 tầng, 9 căn, 197m2 đất

      55 tỷ 197 m2 279,19 triệu/m2
      Bán tòa nhà căn hộ chung cư dịch vụ Thảo Điền, đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền TP Thủ Đức. Đường Nguyễn Văn Hưởng một trong những đường ôm trọn Thảo...

      Toà nhà văn phòng mới tại Thảo Điền, 19x19m đất, 5 tầng + 1 hầm, DT sàn 100m2

      155 tỷ 370 m2 418,92 triệu/m2
      Toà nhà văn phòng mới tại Thảo Điền, nằm trên MT đường Nguyễn Văn Hưởng, Tp.Thủ Đức, DT đất 370 mét vuông (19x19m), DT sàn 1000 mét vuông, kết...

      Cần bán gấp kho xăng 2MT 700m2 chỉ 150tỷ đường Trần Não cực kì hiếm hoi Luyến

      150 tỷ 700 m2 214,29 triệu/m2
      Cần bán ngay kho xăng 2MT 700m2 chỉ 150tỉ đường Trần Não cực kì hiếm hoi Luyến 0909 039 ***- Vị trí MT đường Trần Não Q. 2.- DT 700m2.- MT siêu rộng.- Thu...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Bất động sản khác Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Bất động sản khác Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Bất động sản khác Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Bất động sản khác Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Bất động sản khác tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm