Thông tin mô tả
Bán đất đường
Giá: 25 Tỷ
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 12500 Triệu/m2
967659
Mua bán
Bán đất đường
Nguyễn Tuấn Anh
Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
1,2 tỷ
70 m2
Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
61 m2
Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
840 triệu
100 m2
Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
259 m2