Thông tin mô tả
Cần bán nhà xưởng tại
- Tổng
- Nhà xưởng: 25.000
-
- Đang có
-
-
Giá: 300 Tỷ
Diện tích: 45 m2
Giá/m2: 6666,67 Triệu/m2
687729
Mua bán
Cần bán nhà xưởng tại
- Tổng
- Nhà xưởng: 25.000
-
- Đang có
-
-
Nguyễn Ngọc Sơn
Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
1,2 tỷ
70 m2
Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
61 m2
Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
840 triệu
100 m2
Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
259 m2