Thông tin mô tả
Bán xưởng.
Thuộc xã Tân Hiệp Hóc Môn.
Kích thước: 17,7x89m (hậu nở 19m).
Tổng
Thổ cư 674,6
Tổng
Ps/ xưởng xây dựng đã
Cần bán hoặc cho thuê.
Chi tiết
Giá: 36 Tỷ
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 18000 Triệu/m2
815621
Mua bán
Bán xưởng.
Thuộc xã Tân Hiệp Hóc Môn.
Kích thước: 17,7x89m (hậu nở 19m).
Tổng
Thổ cư 674,6
Tổng
Ps/ xưởng xây dựng đã
Cần bán hoặc cho thuê.
Chi tiết
Haimobile
Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
265 m2
Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
180 m2
Đường Quốc Lộ 22, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
60 m2