Thông tin mô tả
* Bán nhà + kho Xưởng,
- Gồm xưởng đang
-
*
Giá: 15 Tỷ
Diện tích: 738 m2
Giá/m2: 20,33 Triệu/m2
892647
Mua bán
* Bán nhà + kho Xưởng,
- Gồm xưởng đang
-
*
NHÀ ĐẤT KHÁNH DUYÊN
Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
265 m2
Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
180 m2
Đường Quốc Lộ 22, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
60 m2