Thông tin mô tả
Nhà ở + kho xưởng cho thuê, dòng tiền ổn định.
Vị trí
Vị tri trung tâm, tiện ích xung quanh đầy đủ.
Giá chính chủ 70
Làm việc trực tiếp.
Giá: 70 Tỷ
Diện tích: 12 m2
Giá/m2: 5833,33 Triệu/m2
898041
Mua bán
Nhà ở + kho xưởng cho thuê, dòng tiền ổn định.
Vị trí
Vị tri trung tâm, tiện ích xung quanh đầy đủ.
Giá chính chủ 70
Làm việc trực tiếp.
Nguyễn Hào Kiệt
Đường Nguyễn Thị Rư, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
800 triệu
280 m2
Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
750 triệu
210 m2
Đường Số 35, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
850 triệu
320 m2
2024/15P/Bình Mỹ, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
12 tỷ
1007 m2