Thông tin mô tả
Bán nhà xưởng
Tổng
Đất
Thời hạn sử dụng đất đến năm 2056.
Văn phòng gồm 3 tầng tổng
Vị trí nhà xưởng nằm ngay
Thích hợp cho
Hệ thống
Giá: 33 Tỷ
Diện tích: 4 m2
Giá/m2: 8250 Triệu/m2
600271
Mua bán
Bán nhà xưởng
Tổng
Đất
Thời hạn sử dụng đất đến năm 2056.
Văn phòng gồm 3 tầng tổng
Vị trí nhà xưởng nằm ngay
Thích hợp cho
Hệ thống
Công Ty Tnhh Đầu Tư Kho Xưởng Đẹp
Đường Ấp 5, Xã Thạnh Hòa, Huyện Bến Lức, Long An
490 triệu
5000 m2
54 Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, huyện Bến Lức, tỉnh Long An
2,4 tỷ
66 m2
Đường 830, Xã Lương Bình, Huyện Bến Lức, Long An
950 triệu
110 m2
Đường 830, Xã Lương Bình, Huyện Bến Lức, Long An
2 tỷ
100 m2